![](https://csct.or.th/wp-content/uploads/2021/07/UdomsarnWNo33_2021_Page_02_Image_0002.jpg)
วันจันทร์ที่ 12 กรกฎาคม 2021 คุณพ่อประสิทธิ์ ใหม่เพียรวงศ์ ซิสเตอร์ และตัวแทนสัตบุรุษวัดนักบุญเปาโลกลับใจแก้งคร้อ จ.ชัยภูมิ มอบชุด PPE จำนวน 50 ชุด ให้กับโรงพยาบาลแก้งคร้อ เพื่อช่วยเหลือ และเป็นกำลังใจเล็กๆ น้อยๆ ให้กับเจ้าหน้าที่บุคลากรทางการแพทย์ทุกท่าน เพื่อช่วยกันก้าวผ่านสถานการณ์โรคระบาด โควิด-19 นี้โดยเร็ววัน